Hôm nay, 23 Tháng 10 2018 07:43

Múi giờ UTC + 7 Giờ

Tạo chủ đề mới Gửi bài trả lời  [ 127 bài viết ]  Chuyển đến trang 1, 2, 3, 4, 5 ... 13  Trang kế tiếp
Người gửi Nội dung
 Tiêu đề bài viết: ĐĂNG KÝ KHÓA HỌC "DƯỠNG SINH" TẠI ĐÂY.
Gửi bàiĐã gửi: 13 Tháng 2 2012 13:34 
Hình đại diện của thành viên

Anh em nhà cháu được thêm giao thêm trách vzụ mần giáo vụ cho các lớp ở trường PTCS Láng Thượng.

Vzậy các nhà bác học viên mới từ bi chừ có thể đăng ký trực tuyến ở đây hoặc liên lạc qua nhà bác Đoàn Khắc Long (0912 725445) để ghi danh tham gia các lớp Dưỡng sanh mới.

Anh em nhà cháu sẽ sắp xếp tổ chức lớp, bá cáo Thầy chuẩn y, lên lịch học rùi thông báo tới học viên tại đây.

Nội dung đăng ký tham gia lớp Dưỡng sanh mới, các nhà bác cho anh em nhà cháu các thông tin dư sau :
- Họ tên
- Năm sinh
- Nghề nghiệp chính
- Địa chỉ hiện tại
- Số điện thoại di động

Vzìa lịch học các nhà bác theo dõi ở trang cuối trong topic "Các khoá học tại Trường THCS Láng Thượng" (viewtopic.php?f=5&t=9&start=280)

Sửa lần cuối bởi Xứ Đoài nhà cháu ! vào ngày 08 Tháng 1 2016 09:50 với 11 lần sửa.

Ngoại tuyến

Tiêu đề bài viết: Re: ĐĂNG KÝ HỌC KHÓA "DƯỠNG SINH" Ở ĐÂY.
Gửi bàiĐã gửi: 14 Tháng 3 2012 17:35 

Thầy đã duyệt chương trình khai giảng lớp dưỡng sinh mới vào ngày 18/4/2012 vào lúc 18h tại trường PTCS Láng Thượng. Lớp này có phiên hiệu "Dưỡng sinh 5".

Các nhà bác nào có hứng thú tham gia xin đăng ký tại đây hoặc qua nhà bác Long (0912 725445) để anh em nhà cháu mần giáo vzụ cho kịp thời ! :lol:

Các nhà bác nào đã được gửi gắm thì thông báo giùm tới "thân bằng cố hữu viễn cận" ! :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

Sửa lần cuối bởi Xứ Đoài nhà cháu ! vào ngày 22 Tháng 8 2014 08:42 với 1 lần sửa.

Ngoại tuyến

Tiêu đề bài viết: Re: ĐĂNG KÝ HỌC KHÓA "DƯỠNG SINH" Ở ĐÂY.
Gửi bàiĐã gửi: 10 Tháng 4 2012 01:52 

Hiện nay lớp Dưỡng sinh mới có số đăng ký tham gia chửa đầy chục người. Binh tình nì từ nay tới thứ 2 (16/4) nếu không có gì khả quan hơn thì anh em nhà cháu có nhẽ phải bá cáo Thầy cho lùi ngày Khai giảng lại, chờ số người đủ biên chế một lớp sẽ tiếp tục.

Rất mong các nhà bác đã đăng ký hết sức thông cảm ! :lol: :lol: :lol: :lol:

Ngoại tuyến

Tiêu đề bài viết: Re: ĐĂNG KÝ HỌC KHÓA "DƯỠNG SINH" TẠI ĐÂY.
Gửi bàiĐã gửi: 16 Tháng 4 2012 01:11 

luvxinh đã viết:
Chào anh

Em là Nguyễn Công Tuấn
Hiện đang ở tại 25/48 Dương Quảng Hàm Cầu Giấy Hà Nội
Số điện thoại 0938498686

Em muốn đăng ký học lớp Dưỡng Sinh 5.

Ngoài ra em muốn hỏi anh vài điều: có phải lớp DS5 là lớp cơ bản về khí công ko? Vì em là người mới và chưa biết gì về khí công cả. Học phí và thời gian của khoá học là bao nhiêu? Em có đọc trên forum nhưng ko tìm thấy thông tin về học phí. Thông tin về thời gian cũng ko nhất quán nên em muốn hỏi anh để thêm rõ.

Cảm ơn anh

Cảm ơn nhà bác !
Dưỡng sinh là khóa học bao gồm 2 phần : Nhập môn và Dưỡng sinh cơ bản, thời lượng khoảng 6-7 tháng tùy theo chương trình tổng thể của Trung tâm. Đây là khóa học dành cho dững người chửa biết tý tị gì vzìa "hít hà" cả. :D
Anh em nhà cháu chỉ mần giáo vzụ mờ không quản đến kinh phí, dưng "nghe Tầy đồn rằng" hình dư học phí mỗi phần không tới một triệu thì phải. Cụ tỷ nhà bác có thể alo cho nhà chị Vượng (0985 324682) là thủ quỹ TT để lục vzấn. :lol: :lol: :lol: :lol:

Ngoại tuyến

Gửi bàiĐã gửi: 17 Tháng 4 2012 01:53 

Sơ bộ đến chừ có chừng 15-17 người đã đăng ký tham gia lớp Dưỡng sinh 5. Vzới quân số nớ thì có thể tổ chức được một lớp học (khí hẻo). ;) :lol: :lol: :lol:

Dưng anh em nhà cháu đồ rằng có sự trùng lặp ở đây. Có nhẽ một số nhà bác đã alo cho nhà chị Vượng rùi lại alo cho nhà bác Long, mờ nhà bác và nhà chị nớ mần ăn chửa chuyên nghiệp theo đúng yêu cầu là cần phải ghi lại được họ tên, số điện thoại và địa chỉ của người đăng ký. Bị vzậy anh em nhà cháu rất khó kiểm soát được cụ tỷ. Chuyện "muỗi" nhất là nếu có chi biến động về ngày khai giảng cũng chả biết thông báo ra răng cho mọi người cả. :cry: :lol: :cry: :lol:

Đợt nì chỉ có nhà bác Nguyễn Công Tuấn là mần khá chuẩn ! :lol: :lol: :lol:

Anh em nhà cháu mong rằng từ bi chừ giở đi sẽ ổn hơn. Để giúp anh em nhà cháu mần giáo vzụ được "chuẩn không phải chỉnh" thì rất mong được sự hợp tác của các nhà bác sắp là học viên mới ! :D

Sửa lần cuối bởi Xứ Đoài nhà cháu ! vào ngày 08 Tháng 1 2016 09:52 với 1 lần sửa.

Ngoại tuyến

Gửi bàiĐã gửi: 13 Tháng 5 2012 17:28 

Em chính là Nguyễn Công Tuấn ạ. Đợt trước em theo dõi trên forum thì ko thấy có thông tin gì mới nên em cứ tưởng lớp DS 5 ko được mở. Đến hôm nay sau một đợt bận bịu thì mới có dịp lên lại forum phát hiện ra lớp đã khai giảng rồi. Chiều nay em cũng vừa gọi điện cho anh Long và có nói chuyện một chút, anh báo là có lớp mở ngày 18/5, mà em xem trên lịch lại ko thấy có lớp nào khai giảng lúc đó cả. Mọi người cho em hỏi là thế là tháng này có lớp nào khai giảng thế ạ?

Em xin cảm ơn ạ :D

Ngoại tuyến

Gửi bàiĐã gửi: 18 Tháng 5 2012 01:41 

luvxinh đã viết:
Em chính là Nguyễn Công Tuấn ạ. Đợt trước em theo dõi trên forum thì ko thấy có thông tin gì mới nên em cứ tưởng lớp DS 5 ko được mở. Đến hôm nay sau một đợt bận bịu thì mới có dịp lên lại forum phát hiện ra lớp đã khai giảng rồi. Chiều nay em cũng vừa gọi điện cho anh Long và có nói chuyện một chút, anh báo là có lớp mở ngày 18/5, mà em xem trên lịch lại ko thấy có lớp nào khai giảng lúc đó cả. Mọi người cho em hỏi là thế là tháng này có lớp nào khai giảng thế ạ?

Em xin cảm ơn ạ :D

Thảo nào danh sách lớp DS5 chả thấy tên nhà bác !
Tốt nhất là nhà bác cứ cập nhật thường xuyên để theo lịch mới nhất trên này, và chủ động đăng ký với nhà bác Long theo lớp nào. Vì nhều khi có sự đột xuất thay đổi mờ nhà bác Long cập nhật chửa kịp, đó là chửa kể đến nhều khi "chữ tác thành chữ tộ" nữa kìa ! :lol: :lol:

Ngoại tuyến

Gửi bàiĐã gửi: 29 Tháng 5 2012 10:22 

Xin bá cáo các nhà bác !
Lịch trình theo dự kiến thì 27/6 sẽ khai giảng lớp dưỡng sinh mới. Mời các nhà bác download lịch tháng 6 để theo dõi thời khóa biểu. viewtopic.php?f=5&t=9&start=140
Lớp nì sẽ có phiên hiệu là lớp Dưỡng sinh 6.

Ngoại tuyến

Gửi bàiĐã gửi: 26 Tháng 9 2012 01:29 

Binh tình là thượng tuần tháng 11/2012 sẽ khai giảng lớp dưỡng sanh mới. Lớp nì có phiên hiệu là lớp Dưỡng sinh 8. Ngày, giờ, địa điểm cụ tỷ anh em nhà cháu sẽ thông báo cấp thời !

Các nhà bác nào có hứng thú tham gia thì đăng ký tại đây theo mẫu ở đầu top., hoặc "alo" vzới nhà bác Long (0912 725445) để "đánh trống ghi danh" nha ! :lol: :lol: :lol:

Các nhà bác thành viên DĐ thông báo giúp tới "bằng hữu viễn cận" có nhu cầu, coi dư mần phước đi nha ! :D

Ngoại tuyến

Gửi bàiĐã gửi: 22 Tháng 10 2012 10:50 

Chào các bác, tôi mới tham gia diễn đàn, muốn học môn này, xin hỏi có lớp vỡ lòng dưỡng sinh nào ở khu vực Lò đúc, Kim ngưu không ạ.
Cám ơn các bác

Ngoại tuyến

Hiển thị bài viết cách đây:  Sắp xếp theo  
Tạo chủ đề mới Gửi bài trả lời  [ 127 bài viết ]  Chuyển đến trang 1, 2, 3, 4, 5 ... 13  Trang kế tiếp

Múi giờ UTC + 7 Giờ

Đang trực tuyến

Đang xem chuyên mục này: Không có thành viên nào trực tuyến.2 khách.

Bạn không thể tạo chủ đề mới.
Bạn không thể trả lời bài viết.
Bạn không thể sửa những bài viết của mình.
Bạn không thể xóa những bài viết của mình.